Sifa za kujiunga na chuo cha diplomasia

Tanzanian blog operating sincecovering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide.

Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

TCU yatoa sifa mpya kujiunga vyuo vikuu

Habari na pole na majukumu ndugu yangu. Awali ya yote naomba kujua utaratibu wa kusoma katika chuo cha diplomasia kwa mtu mwenye ufaulu wa division four. Habari zenu naomba kujuwa juzi kozi za muda mfupi zinazotolewa chuo cha kidiplomasia na vile vile zinachukuwa gani naomba majibu. Kuwa mstaarabu Wawezeshaji wa Mafunzo haya ya muda mfupi kawaida huwa ni mabalozi na wakufunzi waliobobea sana katika mambo ya Diplomasia hivyo kuwapa washiriki uzoefu na kesi halisi zilizowahi kutokea katika eneo husika la mafunzo ili kuwajengea uwezo na waweze kwenda kufanyia kazi moja kwa moja mafunzo na utaalam walioupata.

Mshirikishe mwenzako:. Michuzi Blog Tanzanian blog operating sincecovering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide.

Kuna Maoni 2 mpaka sasa. Unknown March 13, Unknown April 07, Subscribe to: Post Comments Atom.Chuo cha Madini Dodoma kipo chini ya Wizara ya Nishati na Madini, kina uzoefu wa zaidi ya miaka thelathini 30 katika kufundisha wataalamu wa ngazi ya kati katika sekta ya madini.

Tangu mwakaChuo cha Madini kilianza pia kutoa mafunzo katika sekta za Mafuta, Gesi na Mazingira. Akaunti Na. PDodoma. Am David from masumbwe i want to join that school but i do take my study from kenya what should i do to full fill. Like Like. Naitwa Sadik ningependa kufah kwa wale walio maliza Astashahada kwenye vyuo vingne za madini wanaruhusiwa kujiunga na stashada kwenye chuo chenu? You are commenting using your WordPress.

You are commenting using your Google account. You are commenting using your Twitter account. You are commenting using your Facebook account. Notify me of new comments via email. Notify me of new posts via email. Search Search. Twitter Facebook YouTube. Elimu Leo. Like this: Like Loading March 22, at October 2, at September 11, at Elimu Leo says:.

September 12, at Weka mawazo yako hapa Cancel reply Enter your comment here Fill in your details below or click an icon to log in:. Email required Address never made public. Name required. Post to Cancel.Chuo kimepata kuwa chuo bora cha mwaka kwa mwaka Njoo ujiunge na chuo bora kwa elimu bora.

Ada italipwa kwa awamu nyingi kama itakavyo elekezwa. Hostel zipo kipaombele kitatolewa kwa watakaowahi kuja kuanza masoma. Apply now. Like Like. Mimi jackline Mwalongo ninaufaulu wa arama D kwenye math na mengine C naomba nafasi katika chuo hiko. Mimi nmemaliza form 4 mwaka nina ufaulu wa D 2 kiswahili na English ninaweza pats nafasi ya kujiunga.

sifa za kujiunga na chuo cha diplomasia

You are commenting using your WordPress. You are commenting using your Google account. You are commenting using your Twitter account. You are commenting using your Facebook account. Notify me of new comments via email. Notify me of new posts via email. Search Search. Twitter Facebook YouTube. Elimu Leo. Like this: Like Loading January 31, at Paul MDIA says:. October 11, at Jackline mwalongo says:. September 17, at Mariamu ramadhan says:.

August 15, at February 11, at September 2, at Weka mawazo yako hapa Cancel reply Enter your comment here Fill in your details below or click an icon to log in:. Email required Address never made public. Name required. Post to Cancel. Post was not sent - check your email addresses! Sorry, your blog cannot share posts by email. By continuing to use this website, you agree to their use. To find out more, including how to control cookies, see here: Cookie Policy.Mafunzo katika ngazi ya Astashahada Cheti : 1.

Mafunzo katika ngazi ya Stashahada Diploma 1. Stashahada ya Uhasibu Ordinary Diploma in Accountancy 2. Nakala ya malipo inapaswa kuwasilishwa kwa Mkuu wa Chuo. Nukushi: rector mnma. Like Like. You are commenting using your WordPress.

You are commenting using your Google account. You are commenting using your Twitter account. You are commenting using your Facebook account.

sifa za kujiunga na chuo cha diplomasia

Notify me of new comments via email. Notify me of new posts via email. Search Search. Twitter Facebook YouTube. Elimu Leo. Like this: Like Loading March 11, at February 18, at Mc Frank says:.

January 11, at Emmanuel elias masanja says:.

sifa za kujiunga na chuo cha diplomasia

October 22, at Justina Edward Clemence says:. September 23, at Aneth dastan says:. September 13, at Kheri Makame Ali says:. August 11, at Kajanja Paulo says:. April 3, at March 3, at Joshua says:. February 22, at July 13, at Weka mawazo yako hapa Cancel reply Enter your comment here Fill in your details below or click an icon to log in:. Email required Address never made public. Name required. Post was not sent - check your email addresses!

Sorry, your blog cannot share posts by email.Elias Bwana Naomb sifa zakujiunga na chuo cha usafilixhaji. Apr 15, 13 Ago Chuo cha Usafirishaji cha Taifa NIT sasa imegeukia katika sekta ya wenye sifa hizo za elimu watapata nafasi ya kujiunga na. Sifa Sifa ya kujiunga na vyuo vya mifugo ni kufauru masomo ya sayansi kwa kiwango kisicho.

Sifa za mwombaji. Pia unaweza kujiunga na Chuo kikuu huria. ADA:Yeyote anayetaka kujiunga na Chuo cha Serikali za Mitaa katika kozi zinazotolewa afuate maelekezo haya: Ngazi za Masomo na Sifa za Zinazotakiwa. Ufaulu wa kiwango cha napenda kujiunga na chuo katika sayansi ya afya na Sifa za mwanafunzi ni kupata angalau D katika masomo ya sayansi ambayo ni ya Chuo cha Usafirishaji cha Taifa NIT pamoja na Chuo Kikuu cha Dar es.

There are so many options available for us to obtain Sifa Za Kujiunga Na Chuo Cha Usafirishaji Nit wanafunzi wa kike kupewa kipaumbele masomo ya urubani. Sifa za kujiunga na chuo cha information technology, vyuo vya it Chuo cha Usafirishaji cha Taifa NIT sasa imegeukia katika sekta ya usafiri wa anga baada ya.Kuwa updated kwa kutembelea mainfo93, hapa utakutana na mastory toka kila kona ya ulimwengu wa dot com.

Contact habarimtandaoni gmail. About Unknown Templatesyard is a blogger resources site is a provider of high quality blogger template with premium looking layout and robust design. The main mission of templatesyard is to provide the best quality blogger templates.

Kwa Aliyemaliza Form 4-6 na Anataka Ajira Tazama Hapa!

Random posts. May 17, New.

sifa za kujiunga na chuo cha diplomasia

Unknown May 17, Read more. Subscribe via email. Newer Post Older Post Home. Recent Posts. Home About Contact Powered by Blogger. Post Top Ad. Search This Blog. Author Details Mainfo nainte three ni mtandao unaohusika na kupost info mpya za sports,burudani,magame,music download. Kwa mahitaji ya matangazo wasiliana nasi tuna views lukuki kwa siku. Random Posts. Popular Posts. Crafted with by TemplatesYard. Local Fee: TSH. Admission to the programme will be open to a candidate who has successfully completed NTA level 5 in Health Records and Information Technology.

For in-service KBET candidates, they must have a Technician Certificate in Health Records Technology and must pass three 3 months bridging modular course conducted by the institution.In as much as you desire to enroll in such a school, it is important that you understand what it takes to gain admission. This is where the entry requirements for enrolling comes in. There are certain basics requirements that every teachers training college needs potential candidates to have before they can allow them to join the institutions.

These requirements are dependent on the type of course one wants to take. The minimum entry qualifications set by MoEST were as detail herein:. Udahiliportal is a Private owned Website not in any way connected with the institutions on this website.

Udahiliportal does not hold a collaboration agreement with the institutions hence any reference to codes is a reference to the official university codes.

'+relatedpoststitle+'

We neither duplicate their content nor represent them as our own. Kindly contact the institutions for details. Chato College of Health Sciences and Technology. Nachingwea school of Nursing. Uyole health sciences institute. Share this: WhatsApp. Disclaimer Udahiliportal is a Private owned Website not in any way connected with the institutions on this website.


thoughts on “Sifa za kujiunga na chuo cha diplomasia”

Leave a Comment